Trang chủ > TYLENOL FOR ADULTS (325 CAPLETS - 500mg) - VIÊN UỐNG TYLENOL GIẢM ĐAU HẠ SỐT 325 VIÊN
  • TYLENOL FOR ADULTS (325 CAPLETS - 500mg) - VIÊN UỐNG TYLENOL GIẢM ĐAU HẠ SỐT 325 VIÊN
  • 553.000đ650.000đ
  • Mô tả:
    Viên uống giảm đau hạ sốt Tylenol với hàm lượng Acetaminophen lên đến 500mg giúp chấm dứt các cơn đau: đau đầu, đau vai, đau răng, đau cơ, xương khớp nhẹ, đau do chấn thương,... trong vòng 8h
  • Số lượng:
  • THÊM VÀO GIỎ HÀNG

TYLENOL FOR ADULTS (325 CAPLETS - 500mg) - VIÊN UỐNG GIẢM ĐAU HẠ SỐT 325 VIÊN MỸ
Viên uống giảm đau hạ sốt Tylenol  với hàm lượng Acetaminophen lên đến 500mg giúp chấm dứt các cơn đau: đau đầu, đau vai, đau răng, đau cơ, xương khớp nhẹ, đau do chấn thương,... trong vòng 8h


- Viên uống giảm đau hạ sốt Tylenol Extra Strength là thuốc giảm đau  an toàn, ít tác dụng phụ, nhãn hiệu số 1 được chuyên gia khuyên dùng, Tác dụng giảm đau nhanh chóng và kéo dài giúp tinh thần sảng khoái, dễ chịu hơn để làm việc. 
- Hàm lượng Acetaminophen 500mg giải quyết mọi vấn đề về cảm cúm, sốt thông thường, hỗ trợ điều trị cảm lạnh, cảm cúm thông thường, giúp hạ sốt nhanh chóng.,đau đầu, đau răng, đau nhức cơ, xương khớp, đau bụng kinh nguyệt, đau ..Tylenol Extra Strength là sản phẩm được sản xuất tại Mỹ được thiết kế cho người lớn có tác dụng giảm đau nhức và giúp hạ sốt. Thành phần Acetaminophen hàm lượng 500mg đạt chuẩn, giảm đau hiệu quả trong khi đó không gây nhiều tác dụng phụ khi sử dụng. Cách sử dụng viên uống giảm đau Tylanol:● Uống 2 viên/ mỗi 8 tiếng. Tối đa 4-6  viên trong vòng 24h.
- Uống thuốc với nhiều nước, không nhai, không bẻ đôi.

Lưu ý:
- Không sử dụng quá 10 ngày liên tục nếu không có chỉ định của bác sĩ
- Trẻ dưới 18 tuổi cần tham khảo ý kiến chuyên gia trước khi dùng
- Thận trọng khi sử dụng cho bệnh nhân gan.
- Phụ nữ mang thai, đang cho con bú, hoặc đang điều trị bằng thuốc, thực phẩm chức năng khác cần hỏi ý kiến bác sĩ trước khi dùng.
- Ngưng sử dụng nếu bị sốt nặnglâu ngày, đau day dứt lâu ngày không khỏi, hoặc xuất hiện triệu chứng mới. 
- Bảo quản nơi khô ráo, tránh nhiệt cao, ánh nắng trực tiếp. 
- Tránh xa tầm tay của trẻ em

 

Giỏ hàng (0)

Phone Zalo Mail